Trang Điểm Mặt

Cho khuôn mặt luôn rạng rỡ !!!

Thằng cháu học lớp 4 có bài toán cô cho về nha làm

Thằng cháu học lớp 4 có bài toán cô cho về nha làm . Kết quả nhà e cãi nhau um sùm chỉ vì bài toán này , vì mỗi người 1 đáp án . Haiz e rối quá ạ ……..????? Ai bít đáp án chính xác cho em xin với ạ .☺☺☺
Bài toán đây ạ :
“Shee mua 1 con bò giá 10 triệu. Sau đó đem bán đi được 12 triệu. Nhưng Shee nhớ thương con bò nên đành lòng mua lại với giá 15 triệu. Mua về thấy con bò nó không giống con bò nên đem bán lại được 17 triệu. Hỏi Shee lời bao nhiêu tiền?”
Có vậy thôi mà tranh cãi mấy ngày nay luôn các mẹ ạ! Có mẹ nào trả lời giúp không?
See Translation

Comments are closed.